Fairy-Ro

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 1017|ตอบกลับ: 1

—วิธีฟาร์มดาวฟ้า—

[คัดลอกลิงก์]

8

8

96

เครดิต

ผู้ดูแลบอร์ด

Rank: 7Rank: 7Rank: 7

เครดิต
96
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutnetcom เมื่อ 2023-9-3 14:01

ตอนนี้มีกิจกรรมหาดาวฟ้าแบบฟรีๆ มีวิธีดังนี้

เข้าไปที่หน้าเว็ป Fairy-ro --- https://fairy-ro.com/ ---
จากนั้นเลือกที่ ห้องสมุด

พอกดเข้าไปแล้วเราจะเจอกับ เว็ปบอร์ดของ Fairy-ro จากนั้นให้เรา ลงทะเบียน ให้เรียบร้อย [-ID-ที่ลงทะเบียน ควรตรงกับ -ID- ในเกมส์ Fairy-ro เพื่อความสะดวกและรวดเร็วในการรับของ ]
[ ตัวอย่าง    ]

ลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วจะเข้าสู่หน้านี้ แล้วเลือกหัวข้อนี้

จะเข้าสู่หน้า กิจกรรม ปลูกผักสวนครัว 555+

กิจกรรมเล่นไม่อยากครับปลูกผักแล้วก้อขาย เบี้ยที่ได้จากการขาย เอาไปแลก เป็นดาวฟ้า ครับผม  

เงินเบี้ย จะมีเริ่มต้นให้ 20000 จะเอาไว้ใช้แลกดาวฟ้า อัตราการแลก 5000 / 1 ครับ

วิธีแลก เลือกตรงนี้ครับ EX2

เท่านี้ก้อจะได้ดาวฟ้าไปแลกไอเทม สุดคูล ในเกมแล้ว

[  ปล.พอแลกแล้วต้องแจ้งถอดกับ Admin นะครับ ]

เกือบลืมเราสามารถไปขโมยผักจากเพื่อนได้นะครับแค่ลงเบียนมาเราก้อเป็นเพื่อนกันแล้วเก็บผลผลิตของท่านดีๆนะครับโจรเยอะ 5555+

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

0

3

24

เครดิต

Newbie

Rank: 1

เครดิต
24
โพสต์ 2023-10-13 22:27:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เล่นฟาร์มแล้วติดเฉย เพลินดี ????
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

อุปกรณ์พกพา|Fairy-ro

GMT+7, 2024-5-9 20:56 , Processed in 0.114792 second(s), 20 queries .